การเจอกันเล็กๆน้อยๆของทุกคน ทำให้เรามีพลังใจ ขอบคุณคุณลุงอินทร์เจ้าของบ้าน และพี… by Robin Schroeter | Jan 7, 2020 | News | 0 comments การเจอกันเล็กๆน้อยๆของทุกคน ทำให้เรามีพลังใจ ขอบคุณคุณลุงอินทร์เจ้าของบ้าน และพี่หนุ่มผู้ช่วยคุณลุง ที่คอยดูแลห่วงใยและช่วยเหลือเราเสมอ ปีใหม่นี้คุณลุงก็แวะมาเยี่ยมพวกเราเหมือนเคย และยังไม่ลืมที่จะนำข่าวดีๆมาฝากพวกเราอีกด้วย ส่วนน้องๆสมาชิกในบ้าน MasterClass ทุกคน ก็แวะมาจัดระเบียบบ้านกันซะสะอาดเลย ขอบคุณจริงๆที่อยู่ข้างๆกัน เป็นกำลังหลักให้กันเสมอ รวมถึงอาหารและขนมมื้ออร่อยจากน้องพัด น้องติณ อีกด้วย แถมบ้านเรายังมีน้องฝึกงานเพิ่มขึ้นอีกคน น้องโบว์ จากเชียงใหม่ ยังไงเติมพลังกันตอนต้นปีแล้ว ปีนี้เราจะส่งต่อพลังเหง่านี้ให้กับทุกคนเลยค่ะ ☺️☺️☺️ #SpecialTime #MasterClassStudio Source Do you like this post? Subscribe To Our Newsletter and Receive More Tips and Tricks How to Get Into the Film Industry in ThailandJoin our mailing list to receive the latest news and updates from MasterClass Studio. SUBSCRIBE! You have Successfully Subscribed!
Recent Comments