![](https://masterclass-studio.com/wp-content/uploads/2023/03/พรุ่งนี้แล้วค้าบ-ที่เด็กๆ-MasterClass-จะต้องขึ้นรับรางวัลจากการประกวดละครวิทยาศา.jpg)
![](https://masterclass-studio.com/wp-content/uploads/2023/03/1678658310_61_พรุ่งนี้แล้วค้าบ-ที่เด็กๆ-MasterClass-จะต้องขึ้นรับรางวัลจากการประกวดละครวิทยาศา.jpg)
![](https://masterclass-studio.com/wp-content/uploads/2023/03/1678658310_152_พรุ่งนี้แล้วค้าบ-ที่เด็กๆ-MasterClass-จะต้องขึ้นรับรางวัลจากการประกวดละครวิทยาศา.jpg)
พรุ่งนี้แล้วค้าบ ที่เด็กๆ MasterClass จะต้องขึ้นรับรางวัลจากการประกวดละครวิทยาศาสตร์ ที่เราไปคว้าอันดับหนึ่งมา พวกเราจะมีการแสดงอีกรอบพรุ่งนี้ที่ อิมแพคเมืองทองธานี ในงานสัปดาห์วิทยาศาสตร์ Hall 2 ใครอยู่แถวนั้น แวะไปทักทาย ไปหาพวกเราได้นะคะ
ก่อนขึ้นรับรางวัลพรุ่งนี้ เติมพลังไฟ พลังใจกันซะหน่อย มีความสุขทุกๆครั้งที่ได้เจอ ได้ใช้เวลาอยู่ด้วยกันเลยค้าบ เหล่านักแสดงตัวน้อยของครูจูน
#wonderkids
#wonderland
#MasterClassStudio
![](https://masterclass-studio.com/wp-content/uploads/2023/03/พรุ่งนี้แล้วค้าบ-ที่เด็กๆ-MasterClass-จะต้องขึ้นรับรางวัลจากการประกวดละครวิทยาศา.jpg)
![](https://masterclass-studio.com/wp-content/uploads/2023/03/1678658310_61_พรุ่งนี้แล้วค้าบ-ที่เด็กๆ-MasterClass-จะต้องขึ้นรับรางวัลจากการประกวดละครวิทยาศา.jpg)
![](https://masterclass-studio.com/wp-content/uploads/2023/03/1678658310_152_พรุ่งนี้แล้วค้าบ-ที่เด็กๆ-MasterClass-จะต้องขึ้นรับรางวัลจากการประกวดละครวิทยาศา.jpg)
Source
Recent Comments